Vùng đất của gió

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Pet Shop
Kick vào đây để chọn mua cho mình con thú dễ xương nhất. Xem thông tin chi tiết ở đây
Chào mừng Khách viếng thăm đến với Shop Online
Kick vào đây để chọn mua những sản phẩm mình yêu thích.

Share | 

(tang a)tinh yêu ngắn ngủi............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
theloststar_94
♣Ma Vương♣
♣Ma Vương♣

Huy chương :
Birthday : 03/10/1994

Bài gửiTiêu đề: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 10:52 am

khi anh và em lần đầu tiên nói chuyện với nhau, em còn nhớ anh và em đã buôn chuyện 4h đồng hồ mà ko thấy chán, lần đầu tiên 1 người mới quen là anh đã hát cho em nghe, em thấy rất cảm động. Hôm sau anh chờ em cả giờ trước cổng trường chỉ để nhìn thấy em, em đã cảm thấy rất vui, anh ko hẳn đẹp trai nhưng khi càng tiếp xúc với anh em càng thấy anh thật đáng yêu. Em ko phải là 1 cô gái xinh đẹp, em rất bình thường nhưng anh vẫn nói chuyện với em, chia sẻ với em và dành tình cảm cho em. Anh còn nhớ ko? hôm thứ 2 sau khi đi chơi với em ( đó là vào thư55555555ngày 12/3/2010) anh đã hỏi em 1 câu rằng " em có tin vào tình yêu sét đánh ko?" em trả lời rằng "em ko biết và có thể có, do nhận định của mối con người thôi". Em còn nhớ hôm thứ 7 là ngày thứ 3 em quen anh, em và anh đã đi chơi với nhau, anh đã rất chân thật khi kể cho em nghe về tình yêu của anh về gia đình anh và về con người anh, em lúc đó đã tin vào tình yêu sét đánh, đã cho rằng anh là 1 nửa của đời em, em đã rất hi vọng mình sẽ đc cùng anh đi đến hết cuộc đời này, lúc đó em vui lắm ^^.hôm chủ nhật em lại trốn ra ngoài để đc gặp anh, hôm đó lần đầu tiên anh ôm em, và hôn em( 1 nụ hôn vụng về nhưng rất đáng yêu). Từ đó em và anh đã bắt đầu 1 tình cảm mới, những ngày đó em cảm thấy rất hạnh phúc, thực sự hạnh phúc, em đã nghĩ đến rất nhiều dự định trong tương lai cho em và anh, rất nhiều. Nhung sự đời thường ko như ta mong muốn, đến hôm thứ 15 quen và yêu nhau thì anh nói rằng mình cần xác nhận 1 thứ, anh nói rằng anh sẽ hỏi ý kiến mẹ xem mẹ có đồng ý để anh yêu em ko? em đã đồng ý để anh hỏi và giờ đây em phải hối hận vì việc đó. Mẹ đi xem bói và bảo rằng chúng ta ko hợp nhau, em cản trở anh , cản trờ con đường công danh của anh và mẹ phản đối chúng ta yêu nhau. Em biết rằng anh rất nghe lời mẹ, em ko trách anh, cũng ko trách mẹ, em chỉ cảm thấy thất vọng, thất vọng vì mình thông báo cho mẹ quá sớm, thất vọng vì thời gian yêu nhau quá ngắn ngủi khiến cho tình yêu của anh ko đủ lớn để vượt qua chướng ngại vật to lớn như thế. Em cảm thấy đau đớn vì tình yêu thứ nhất của em cũng vì bói toán mà tan nát rồi giờ đến anh. em cảm thấy mình thật ngốc khi đã hi vọng quá nhiều.Em biết rằng anh ko thể từ bỏ mẹ mình, và em cũng biết rằng anh ko thực sự yêu em nhiều như em yêu anh nhưng em vẫn tin anh và hi vọng hay chính xác hơn là đặt kì vọng quá nhiều vào tình cảm này. Anh à! giờ em ko biết phải làm thế nào, em là 1 kẻ lụy tình quá chăng khi cứ phải dằn vặt vì 1 tình cảm mới chớm , mới bắt đầu, em đau khổ lắm. Giờ em đang có 1 suy nghĩ ngốc nghếch đó là, em ước gì mình mắc phải 1 căn bệnh hiểm nghèo chỉ còn sống đc vài ba tháng nữa, khi đó em sẽ có thể yêu anh và để anh nhớ mãi về em, ko thể đến với anh nhưng vẫn có thể yêu anh và đc anh yêu, để em có thể cảm nhận đc giá trị của sự sống. Bởi bây giờ em ko thiết tha bất cứ thứ gì, ko cảm nhận đc giá trị của sự sống, chỉ cảm thấy mình có thể chết đc ( tất nhiên vì ko muốn anh coi thường em rằng yếu đuối đến mức chết vì 1 người mới quen đc 15 ngày) nhưng em thấy buồn và khổ tâm lắm. Tình yêu em dành cho anh ko chút dối gian, em yêu anh và em sẵn sàng chấp nhận người mẹ khó tính của anh và em cũng sẽ yêu mẹ anh như anh đã yêu bà. Nhung sự thật là chúng ta ko hợp nhau và sinh ra ko phải để dành cho nhau, em cảm thấy tuyệt vọng về điều đó. Anh à! em sẽ phải quên dần những kỉ niệm anh dành cho em trong quãng thời gian ngắn ngủi và 1 điều nữa, em ko hề cảm thấy hối hận vì đã quen anh, mặc dù có lẽ ta sẽ chẳng gặp nhau nữa ( vì anh đã dứt khoát quên em) em đang ngồi viết những dòng tâm sự này và nghe nhạc , anh biết là bài gì ko ? ^^ bài " Quên" : bước thật chậm để quên 1 người đằng sau dĩ vãng chưa phai màu. Hãy nhìn về nơi phía xa chân trời để thấy ánh bình minh . Nếu tình cờ em với anh gặp mặt nhìn nhau ta biết vui hay buồn? nếu 1 ngày trông thấy em trên đường nhìn em anh có cười ko?........ thật buồn phải ko anh? ko biết anh sẽ như thế nào nếu gặp em trên đường, nếu nhìn thấy em?
Lời cuối
Tạm biệt anh với tất cả những gì anh đã dành cho em trong suốt thời gian ngắn ngủi vừa qua, cảm ơn đã cho em 1 cảm giác vô cùng hạnh phúc mặc dù nó quá ngắn ngủi. Em sẽ mãi nhớ về anh.[i]
[i]
Xem lý lịch thành viên
UnKull
♣Ma Vương I♣
♣Ma Vương I♣

Huy chương :
Birthday : 19/09/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 10:56 am

bước thật chậm để quên 1 người đằng sau dĩ vãng chưa phai màu. Hãy nhìn về nơi phía xa chân trời để thấy ánh bình minh . Nếu tình cờ em với anh gặp mặt nhìn nhau ta biết vui hay buồn? nếu 1 ngày trông thấy em trên đường nhìn em anh có cười ko?....

Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
Xem lý lịch thành viên
♥→ThiênSứ←♥
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣

Huy chương :
Birthday : 18/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 10:59 am

Neutral Neutral Neutral Quên
Xem lý lịch thành viên
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Huy chương :
Birthday : 05/03/1993
Đến từ : tổ 2-vjp-12a3. herher.----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑.

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 1:55 pm

chôn nó vào đâu đấy 1 góc khuất trong con tim nhé e. Neutral

Xem lý lịch thành viên
[ga babe]_yoyo
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣

Huy chương :
Birthday : 27/10/1993
Đến từ : GóC kHuẤt CủA tRáI tIm ..................Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: -----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑...............

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 2:40 pm

Smile cười nên để yêu mình
Smile cười nên để yêu đời
và ....................Smile cười nên để yêu cuộc sống này hơn Smile vui lên e nhé

Smile Smile theo truyền thuyết
nếu ai đó gấp 1000 con hạc giấy bằng tờ polime 500k thì người đó sẽ hạnh phúc mãi mãi

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes ai gấp tặng e đi

Razz Razz Razz Razz

Xem lý lịch thành viên
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.

Huy chương : King
Birthday : 09/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 2:51 pm

Ặc vì khôgn hợp tuổi mà chia tay ak???
Mê tín!!!! Thôi next đi!

...........Mình không phải là số một nhưng là duy nhất...............
Xem lý lịch thành viên http://vungdatcuagio.top-forum.net
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Huy chương :

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 3:04 pm

chicken_pro đã viết:
Ặc vì khôgn hợp tuổi mà chia tay ak???
Mê tín!!!! Thôi next đi!
k0 động viên e nó mà lại nói thế àh. Mad Mad

Xem lý lịch thành viên
Chemilan911
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.
๑۩۞۩๑MOD.๑۩۞۩๑.

Huy chương : King
Birthday : 09/11/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 3:07 pm

Truyện này trên mạng mà!!! Razz

...........Mình không phải là số một nhưng là duy nhất...............
Xem lý lịch thành viên http://vungdatcuagio.top-forum.net
i don't cry
♣Ma Vương III♣
♣Ma Vương III♣

Huy chương :

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 3:11 pm

chicken_pro đã viết:
hjc. sac sac

Xem lý lịch thành viên
[ga babe]_yoyo
♣Ma Vương II♣
♣Ma Vương II♣

Huy chương :
Birthday : 27/10/1993
Đến từ : GóC kHuẤt CủA tRáI tIm ..................Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: -----Thành viên ๑۩۞۩๑.Độc thân hội.๑۩۞۩๑...............

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   Sun Sep 12, 2010 3:14 pm

chicken_pro đã viết:

trên mạng Exclamation Exclamation
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (tang a)tinh yêu ngắn ngủi............   

(tang a)tinh yêu ngắn ngủi............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang